DIỄN ĐÀN TEEN GAY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN TEEN GAY

DIỂN ĐÀN NÀY DÀNH RIỆN CHO VỢ CHỒNG TUI , KO FẢI VỢ CHỒNG TUI MIỄN TRUY CẬP

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

CÂU CHUYEN VỢ CHỒNG TUI !

Go down 
Tác giảThông điệp
vochonghanhphuc

vochonghanhphuc

CÂU CHUYEN VỢ CHỒNG TUI ! Empty
Bài gửiTiêu đề: CÂU CHUYEN VỢ CHỒNG TUI !   CÂU CHUYEN VỢ CHỒNG TUI ! EmptyFri Feb 19, 2010 6:58 pm

Chuyên như thế này , ở quê có một cậu con trai năm nay 19 tuổi và rất cô dơn , đang muốn tìm cho mình một tình yêu đích thực .a ta có sức tìm kiếm mãi ,cho đến một ngày a ta vô tình tìm trên dating và phát hiện một nữa của cuộc đời a ta đã xuất hiện , a ta cố gắng làm quen và rốt cuôc cũng thành công , e ấy rất thông cãm và hiễu tôi lắm , từ đó tôi nhận ra là tôi sẽ ko bao giờ có thêm người khác bỡi vì kíêm người giống e ấy như mò kim đáy biễn vậy . tình yêu tôi và e ấy càng ngày càng đậm sâu , tôi và e ấy mong gặp nhau từng giây từng phút , và tụi tôi cùng vach ra kế hoạch cho hai tụi tui trong tương lai , nơi tương lai đó tôi và e ấy se trỡ thành một gia đình hạnh phúc , cho dù có ai ngăn cãn hay cấm hai tụi tui đến với nhau nhưng tụi vẩn sẻ ko bao giờ bỏ Embarassed nhau , va cùng dìu dắt nhau đến suốt quảng đời còn lại của tụi tui !
https://teengay.forum-viet.com

CÂU CHUYEN VỢ CHỒNG TUI !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TS CỦA CHỒNG NỬA NEK !
» Suy nghĩ của vợ nè !!!
» TÂM SỰ CŨA NGƯỜI CHỒNG HẠNH PHÚC !